100T Babban Load Batir Mai Wutar Canja wurin
Tushen wutar lantarki: Themota canja wurin dogogalibi yana dogara ne da batura don samar da wutar lantarki, yana mai da wutar lantarki zuwa makamashin sinadarai don adanawa, sannan ya canza makamashin sinadari zuwa makamashin lantarki, sannan yana samun wutar lantarki ta hanyar injinan lantarki, yana fahimtar yanayin sufuri mai inganci kuma mara kyau.
Tsari da aiki: Motar canja wurin baturi tana guje wa amfani da albarkatun mai kamar dizal ko man fetur, rage fitar da hayaki da kuma gurbatar hayaniya. Bugu da ƙari, ƙirar wannan motar canja wuri yana ba ta damar yin aiki da sassauƙa a cikin jujjuyawar S-dimbin yawa, waƙoƙi masu lanƙwasa da lokuta masu zafi.
Babban inganci da kwanciyar hankali: Motar canja wurin layin baturi tana ɗaukar tsarin sarrafawa na ci gaba da fasahar fasaha don tabbatar da cewa abin hawa yana tafiya cikin sauƙi kuma yana jujjuya a hankali. A lokaci guda, yana da halaye na ingantaccen inganci da kariyar muhalli, wanda ya dace da buƙatun masana'antar dabaru na zamani don inganci da inganci.
Faɗin aikace-aikacen: Wannan motar canja wuri na iya gudana akan nau'ikan waƙoƙi daban-daban, masu dacewa da hanyoyi daban-daban na tafiya kamar layi ɗaya, arcs, lanƙwasa, da sauransu, kuma yana da fa'ida mai yawa.
Amintacce kuma abin dogaro: Motar canja wurin layin baturi tana da na'urorin tsayawa ta atomatik da tasha ta gaggawa lokacin saduwa da mutane, da birki ta atomatik lokacin da aka katse wuta, yana tabbatar da aiki lafiya. A lokaci guda, tsarinsa yana da ƙarfi kuma abin dogaro, tare da kyawawan buƙatun kariyar tsaro, dacewa da ci gaba da aiki na dogon lokaci.
Ƙananan farashin kulawa: Saboda tsari mai sauƙi, ƙarancin kulawa, da tsawon rayuwar baturi, ana rage yawan maye gurbin baturi, yana rage farashin aiki.
Yanayin amfani da motocin canja wurin batir suna da faɗi sosai, musamman waɗanda suka haɗa da bitar masana'antu, wuraren ajiyar kayayyaki, wuraren gine-gine da sauran filayen masana'antu. A cikin bita na masana'anta, ana iya amfani da motocin canja wurin batir don jigilar albarkatun ƙasa, samfuran da aka kammala da kuma samfuran da aka gama don haɓaka haɓakar samarwa. Suna iya motsa abubuwa masu nauyi cikin sauƙi daga wannan tasha zuwa waccan, ba tare da hani sararin samaniya ba, kuma su motsa cikin kwanciyar hankali.
A fannin ajiyar kayayyaki, ana iya amfani da shi wajen lodi da sauke kaya da sarrafa kayayyaki. Suna iya ɗaukar kaya daga manyan motoci zuwa ɗakunan ajiya, ko motsa kayayyaki a cikin ɗakunan ajiya zuwa wuraren jigilar kayayyaki, inganta ingantaccen ayyukan kayan aiki.
A cikin wuraren gine-gine, ana iya amfani da shi don jigilar kayan gini da kayan aiki. Za su iya tafiya cikin yardar kaina a wurin ginin, jigilar kayayyaki da kayan aiki zuwa inda ake buƙata, da kuma daidaitawa da sarƙaƙƙiyar yanayin hanya da matsanancin yanayin aikin ginin. A taƙaice, motocin jigilar batir ɗin batir suna ɗaukar matsayi mai mahimmanci a cikin masana'antar dabaru na zamani tare da ingantaccen inganci, kariyar muhalli, babban kwanciyar hankali, ƙarancin kulawa da aikace-aikacen fa'ida, kuma sun zama ɗayan kayan aikin da aka fi so don jigilar manyan kayan aikin tonnage.