10T Extended Countertop Trackss Canja wurin Cars
Babban abubuwan da ke cikinmota canja wurin lantarki mara waƙasun haɗa da ainihin abubuwan haɗin gwiwa kamar firam, baturi, motar DC, mai ragewa, ƙafafun roba mai rufi, da tsarin sarrafa wutar lantarki.
Frame: A matsayin tsarin tallafi na duk abin hawa, an yi shi da kayan aiki mai ƙarfi don tabbatar da ƙarfin ɗaukar nauyi da kyakkyawan bayyanar.
Baturi: Yana ba da wutar lantarki don motar canja wuri, yana da tsawon rayuwar batir, kuma yana goyan bayan tuki da aiki na motar canja wuri.
Motar DC: Yana da karfin farawa mai ƙarfi don fitar da motar canja wuri da samar da tushen wutar lantarki.
Mai Ragewa: Haɗin kai tare da motar don haɓaka juzu'i ta hanyar raguwa, yana taimakawa motar canja wuri don motsawa da inganci.
Ƙafafun roba mai rufi: Ana amfani da ƙafafun roba na polyurethane mai ƙarfi, waɗanda ke da tsayayya da zamewa da lalacewa.
Tsarin sarrafa wutar lantarki: Ya haɗa da fasahar sarrafawa ta hankali da ayyukan sa ido na nesa don cimma daidaitaccen sarrafawa da saka idanu mai nisa na motar canja wuri.
Bugu da kari, motar canja wurin wutar lantarkin da ba ta da wayo tana kuma sanye da na'urorin gargadi na aminci da na'urorin gano aminci, kamar na'urorin da ke kararrawa nan da nan kuma suna tsayawa kai tsaye lokacin da suka ci karo da masu tafiya a kasa ko cikas, da kuma caja na fasaha na atomatik. Dangane da buƙatun lokuta daban-daban, ana iya shigar da wasu na'urori masu taimako kamar na'urorin sakawa, na'urorin ɗamara, dandamali na ɗagawa, da sauransu.
Ka'idar aiki na motar canja wuri mara waƙa ana sarrafa ta da injin lantarki. Motocin lantarki ɗaya ko fiye, yawanci injinan DC, ana shigar dasu a cikin motar canja wurin lantarki mara waƙa. Ana amfani da motar ta hanyar samar da wutar lantarki don samar da juzu'i mai jujjuyawa, mai juyar da wutar lantarki zuwa makamashin inji. Motar tuƙi kuma muhimmin sashi ne na motar canja wuri mara waƙa. Kasan abin hawa yana sanye da keken tuƙi ko ƙungiyar tuƙi a cikin hulɗa da ƙasa, yawanci tare da taya na roba ko tayar ƙarfe. Motar tana watsa ƙarfin jujjuyawa zuwa dabaran tuƙi ta na'urar watsawa, ta haka tana tura abin hawa gaba ko baya.
Hakanan an sanye shi da tsarin sarrafawa, wanda yawanci ya haɗa da mai sarrafawa, firikwensin, mai ɓoyewa, da sauransu. mota. Don haka, ma'aikacin na iya aiki da mara waƙacanja wurin motata hanyar kula da panel ko na'ura mai sarrafawa.
Hakanan an sanye shi da tsarin sarrafawa, wanda yawanci ya haɗa da mai sarrafawa, firikwensin, mai ɓoyewa, da sauransu. mota. Don haka, ma'aikacin na iya aiki da mara waƙacanja wurin motata hanyar kula da panel ko na'ura mai sarrafawa.