15T Mai ɗaukar nauyi Mai ɗaukar nauyi Canja wurin Jirgin Jirgin Ruwa na Wutar Lantarki
bayanin
An yi amfani da jirgin ƙasa mai nauyi mai ɗaukar nauyi na jigilar wutar lantarki a hankali don saduwa da buƙatun sufuri daban-daban. Yawancin lokaci ana yin shi da ƙarfe mai ƙarfi da ɗorewa, tare da tsayayyen tsari da ƙarfin ɗaukar nauyi.Kasan jikin yana sanye da katako mai ƙarfi da ginshiƙan tallafi. don tabbatar da cewa kaya sun tsaya tsayin daka akan babbar motar da ke kwance.Bugu da kari, wasu motocin kuma suna sanye da faranti mai tsayi da kusurwa mai daidaitawa don dacewa da nau'ikan kaya daban-daban.
Aikace-aikace
Zane na musamman da kuma aiki ya sa jirgin ya canza motar dogo na lantarki ya zama kayan aiki mai mahimmanci a cikin masana'antar sufuri. Ana iya amfani da su don jigilar kayayyaki iri-iri, daga manyan injuna da kayan aiki zuwa manyan kwantena, daga kayan gini zuwa kayan aikin gona. sufuri na nisa ko rarraba tazara, jigilar jiragen kasa na jigilar lantarki na iya samar da kyakkyawan aiki da aminci.
Amfani
Motar jirgin kasa mai nauyi mai ɗaukar nauyi ba wai kawai yana da ƙarfin ɗaukar nauyi ba, har ma yana da kyakkyawar daidaitawa. Ana iya amfani da su don nau'ikan waƙoƙi da tsarin layin dogo, kuma suna iya aiki a wurare daban-daban masu rikitarwa da yanayi. Bugu da ƙari, wasu Motocin jiragen kasa na jigilar wutar lantarki suna kuma sanye da tsarin ƙararrawa da na'urorin sa ido don kiyaye kaya da kuma samar da ayyukan sa ido da sa ido na lokaci-lokaci.
Baya ga daidaitawa da buƙatun sufuri daban-daban da yanayin muhalli, motocin sufurin jiragen ƙasa na jigilar lantarki suma suna da inganci da tattalin arziki.Saboda girman ƙarfinsu da ƙarfin ɗaukar nauyi, suna iya jigilar kayayyaki da yawa a lokaci ɗaya, rage yawan jigilar kayayyaki. da farashin lokaci. Bugu da ƙari, motocin jigilar lantarki na canja wurin jirgin ƙasa yawanci suna da tsarin aiki mai sarrafa kansa, wanda zai iya samun saurin lodi da saukewa da kuma inganta aikin aiki.
Sigar Fasaha
Ma'aunin Fasaha na Canjin Jirgin Kaya | |||||||||
Samfura | 2T | 10T | 20T | 40T | 50T | 63T | 80T | 150 | |
Ma'aunin nauyi (Ton) | 2 | 10 | 20 | 40 | 50 | 63 | 80 | 150 | |
Girman Teburi | Tsawon (L) | 2000 | 3600 | 4000 | 5000 | 5500 | 5600 | 6000 | 10000 |
Nisa (W) | 1500 | 2000 | 2200 | 2500 | 2500 | 2500 | 2600 | 3000 | |
Tsawo(H) | 450 | 500 | 550 | 650 | 650 | 700 | 800 | 1200 | |
Dabarun Tushen (mm) | 1200 | 2600 | 2800 | 3800 | 4200 | 4300 | 4700 | 7000 | |
Ma'aunin Rai lnner (mm) | 1200 | 1435 | 1435 | 1435 | 1435 | 1435 | 1800 | 2000 | |
Tsabtace ƙasa (mm) | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 | 75 | 75 | 75 | |
Gudun Gudu (mm) | 0-25 | 0-25 | 0-20 | 0-20 | 0-20 | 0-20 | 0-20 | 0-18 | |
Ƙarfin Mota (KW) | 1 | 1.6 | 2.2 | 4 | 5 | 6.3 | 8 | 15 | |
Matsakaicin Kayan Wuta (KN) | 14.4 | 42.6 | 77.7 | 142.8 | 174 | 221.4 | 278.4 | 265.2 | |
Reference Wight(Ton) | 2.8 | 4.2 | 5.9 | 7.6 | 8 | 10.8 | 12.8 | 26.8 | |
Shawarar Samfuran Rail | P15 | P18 | P24 | P43 | P43 | P50 | P50 | QU100 | |
Lura: Duk motocin canja wurin dogo za a iya keɓance su, zanen ƙira kyauta. |