Ton 20 Batirin Jirgin Jirgin Ruwa na Cast Karfe Canja wurin Taya
bayanin
Wannan keken jigilar dogo ne da ake amfani da shi a wuraren samarwa don sarrafa kayan aiki.Yana da matsakaicin nauyin ton 20. Domin tabbatar da wutar lantarki, an sanye shi da na'urorin wuta guda biyu na DC don tabbatar da cewa keken zai iya kula da aiki na yau da kullun lokacin da ɗayansu ya lalace.
Cart ɗin canja wuri yana amfani da ƙafafun simintin ƙarfe na simintin ƙarfe da firam ɗin katako wanda ba shi da juriya kuma ba shi da sauƙin lalacewa, kuma yana da tsawon rayuwar sabis. Hakanan akwai hasken ƙararrawa mai ji da gani a ƙarƙashin keken canja wuri wanda zai iya yin sauti lokacin da abin hawa ke gudana don tunatar da ma'aikatan don tabbatar da aminci.
Aikace-aikace
"20 Tons Battery Railway Cast Karfe Wheel Canja wurin Cart" ana amfani da shi a samar da bita don sarrafa kaya. Jirgin canja wuri yana tafiya a kan dogo, kuma abokan ciniki tare da babban ƙarfin ɗaukar nauyi na iya zaɓar daga 1 zuwa 80 ton bisa ga ainihin bukatun samarwa.
Wannan keken canja wuri yana amfani da tebur mai lebur. Lokacin ɗaukar abubuwa masu nauyi, nauyin abin da kansa yana da girma kuma ba shi da sauƙin zamewa. Idan abubuwa masu zagaye ko silinda suna buƙatar jigilar kayayyaki, ana iya ƙera maɓalli da sauran na'urorin gyara gwargwadon girman abun.
Cart ɗin canja wuri mai ƙarfin baturi ba shi da hani kan nisan amfani, yana iya tafiya akan S-dimbin yawa, lanƙwasa da sauran hanyoyin dogo, kuma yana da tsayin daka na zafin jiki, tabbataccen fashewa da sauran halaye, kuma ana iya amfani dashi ko'ina a wurare daban-daban.
Amfani
"20 Tons Battery Railway Cast Karfe Wheel Canja wurin Cart" yana da fa'idodi da yawa baya ga tsayin daka da juriya da fashewa.
1. Nauyin nauyi: Za'a iya zaɓar motar canja wuri tsakanin 1-80 tons na nauyin nauyin kaya, wanda zai iya magance matsalar matsala mai wuyar gaske;
2. Sauƙaƙe aiki: Akwai nau'ikan aiki guda biyu: igiyar waya da iko mara waya. Akwai fayyace kuma taƙaitaccen umarnin aiki akan maɓallan kowane yanayin aiki. Mai aiki na iya yin aiki da keken canja wuri bisa ga umarnin, wanda ya dace don sabawa da ƙwarewa;
3. Dogon garanti: Cart ɗin canja wuri yana da lokacin garanti na shekaru biyu. Idan akwai wata matsala mai inganci da motar a wannan lokacin, za mu shirya ma'aikata don ba da jagora ko ma gyara ta a cikin mutum, kuma duk wani kuɗin gyara a wannan lokacin ba ya buƙatar biyan kuɗi daga abokin ciniki. Bugu da ƙari, ko da sassan suna buƙatar maye gurbin fiye da lokacin garanti, kawai farashin farashin samfurin yana buƙatar biya;
4. Babban aminci: Domin inganta lafiyar wurin aiki, za mu iya tabbatar da tsaro ta hanyar shigar da sauti da fitilun ƙararrawa, na'urorin tsayawa ta atomatik lokacin saduwa da mutane, maɓallin dakatar da gaggawa, da dai sauransu;
5. Kariyar muhalli da lafiya: Ana amfani da keken canja wuri ta batura marasa kulawa, wanda ke rage sa hannun ɗan adam kuma ba shi da gurɓataccen gurɓataccen iska, yana biyan bukatun ci gaban kore a cikin sabon zamani.
Na musamman
Kusan kowane samfurin kamfanin an keɓance shi. Muna da ƙwararrun haɗaɗɗiyar ƙungiyar. Daga kasuwanci zuwa sabis na tallace-tallace, masu fasaha za su shiga cikin dukan tsari don ba da ra'ayi, la'akari da yiwuwar shirin kuma su ci gaba da bin ayyukan gyara samfurin na gaba. Masu fasaha na mu na iya yin ƙira na musamman bisa ga takamaiman bukatun abokan ciniki, daga yanayin samar da wutar lantarki, girman tebur zuwa kaya, tsayin tebur, da dai sauransu don saduwa da bukatun abokin ciniki kamar yadda zai yiwu, kuma suyi ƙoƙari don gamsuwa da abokin ciniki.