25T Karfe Factory Keɓance Wayar Canja wurin Trackless
bayanin
Masana'antar ƙarfe da karafa ta kasance ɗaya daga cikin ginshiƙan masana'antu na tattalin arzikin ƙasa, kuma tsarin samar da shi yana buƙatar jigilar kayayyaki da yawa da fitar da samfuran da aka gama. Domin inganta haɓakar sufuri da rage farashin samarwa, masana'antar sarrafa ƙarfe gabaɗaya suna amfani da hanyar canja wuri mara kyau. kwalaye a matsayin babban hanyar sufurin kayayyaki da kayayyaki.Musamman, 25-ton-trackless cart canja wuri, tare da ingantattun halayensa da sassauƙa, ya zama makamin ƙarfe na ƙarfe.
Aikace-aikace
Ana amfani da motocin canja wuri mara kyau a cikin masana'antar ƙarfe, galibi don jigilar kayan albarkatun ƙasa da kuma fitar da samfuran da aka gama.A cikin yanayin sufurin albarkatun ƙasa, injinan ƙarfe na ƙarfe yana buƙatar ƙarfe mai yawa na alade, kayan ƙarfe da ƙarfe daban-daban a cikin tsarin samarwa. .Katin canja wuri mai nauyin ton 25 na iya ɗaukar babban kaya. Ta hanyar haɗawa tare da layin samarwa, ana jigilar kayan da aka yi daga sito ko mine zuwa layin samarwa, wanda ke fahimtar samar da kayan aiki mai mahimmanci. Dangane da ƙaddamar da samfurin da aka gama, karfe da sauran kayan da aka gama da kayan aikin karfe suna buƙatar fitar da su zuwa waje. na masana'anta a cikin lokaci kuma ana ba da su ga abokan ciniki.Katin canja wuri na 25-ton na iya ɗaukar samfurin da aka gama daga layin samarwa zuwa ɗakin ajiya ko takamaiman wurin ɗaukar kaya, sannan zuwa cibiyar dabaru ko abokin ciniki.
Amfani
Idan aka kwatanta da mazugi na gargajiya, 25-ton marasa waƙa na canja wurin suna da fa'idodi da yawa.
Da farko dai, keken canja wuri mara waƙa zai iya tafiya tare da hanyar da aka riga aka saita ba tare da tsoma baki tare da sauran ayyukan da ke cikin rukunin yanar gizon ba, yana haɓaka daidaiton sarrafa kayan aiki da kuma isar da samfura.
Na biyu, keken canja wuri mara waƙa na iya gane aiki ta atomatik. Ta hanyar kewayawa na laser da aka sanye da tsarin caji ta atomatik, babu buƙatar yin aiki na hannu, ceton albarkatun ɗan adam da farashin aiki. Bugu da ƙari, 25-ton trackless cart canja wuri yana da babban nauyin nauyin kaya kuma yana iya ɗaukar kayan aiki masu yawa ko samfurori da aka gama. a lokaci guda, inganta ingantaccen samarwa da fa'idodin tattalin arziki.
Haka kuma, kutunan canja wuri mara waƙa suna da kyakkyawan aiki da sassauci, kuma suna iya dacewa da yanayin aiki daban-daban da buƙatun rukunin yanar gizo.
Halaye
Katin canja wuri na 25-ton wanda ba shi da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki tare da tsari mai sauƙi da ƙanƙara da tsarin makamashi mai amfani da batir. tare da raƙuman ƙarfe na ƙarfe, waɗanda ke gane yadda ake sarrafa kayan da samfurori ta hanyar tafiya a kan raƙuman ƙarfe.Kwayoyin canja wuri marar hanya yawanci ana sanye su da tsarin sarrafawa da sarrafawa ta atomatik, waɗanda suke da sauƙi da dacewa don aiki.Hanyoyin da ke cikin karfe. Har ila yau, ana shimfida kayan niƙa da dogo na ƙarfe don sauƙaƙe tafiya da tuƙi na motocin canja wuri.