Kafaffen Wuta Mai nauyi Tsaya RGV Jagorar Cart
bayanin
Keɓaɓɓen keken dogo mai ɗaukar nauyi mai nauyi RGV nau'in abin hawa ne mai sarrafa kansa (AGV) wanda ake amfani dashi don ɗaukar kaya masu nauyi a cikin masana'anta ko siti. Ana jagorantar RGV tare da hanyar dogo wanda ke cikin ƙasa, yana tabbatar da daidaitaccen motsi da guje wa karo da wasu kayan aiki ko ma'aikata.
Abokan ciniki na Jiangsu sun ba da umarnin 2 mai ɗaukar nauyi mai sarrafa kaya RGVS a cikin BEFANBY. Abokin ciniki yana amfani da waɗannan 2 RGVS a cikin aikin sarrafa. , wanda zai iya dauke da workpiece ta 200mm a cikin bita.RGV rungumi PLC iko kuma za ta atomatik tsaya a madaidaicin madaidaici.Gudun aiki na RGV shine 0-20m / min, wanda za'a iya daidaita shi ta sauri.
Amfani
KARA INGANTATTU
Ta hanyar sarrafa jigilar kaya masu nauyi, RGV na iya adana lokaci da haɓaka aiki. Yana iya ɗaukar kayan aiki da samfuran da aka gama da sauri fiye da aikin hannu, wanda ke nufin cewa ana iya kammala aikin samarwa da sauri. Bugu da ƙari, RGV yana aiki da 24/7 ba tare da buƙatar hutu ba, yana haifar da mafi girman matakan samarwa.
INGANTACCEN TSIRA
An tsara RGV don guje wa cikas da sauran kayan aiki, da kuma tsayawa ta atomatik idan an gano matsala. Wannan yana ƙara matakin aminci a cikin wurin aiki ta hanyar rage haɗarin haɗuwa da sauran hatsarori.
RAGE KUDIN LABARI
Yin amfani da keken dogo mai ɗaukar nauyi mai nauyi RGV yana kawar da buƙatar ƙarin aiki don jigilar kaya masu nauyi, wanda zai iya zama duka mai tsada da ɗaukar lokaci. Ta hanyar sarrafa wannan tsari, ana iya adana kuɗin aiki ba tare da sadaukar da inganci ba.
SIFFOFIN KYAUTA
Ana iya keɓance RGV don dacewa da takamaiman buƙatun wurin masana'anta. Ana iya gina shi don ɗaukar nau'ikan lodi daban-daban, ɗaukar nauyi da girma dabam dabam, kuma a tsara shi don bin takamaiman hanyoyi ko jadawalin jadawalin.