Ton 63 na Na'ura mai ɗaukar nauyi Canja wurin Batir Jirgin Jirgin Ruwa
bayanin
Cart ɗin canja wurin layin dogo mai nauyin ton 63 ɗin motar jigilar kaya ce ta musamman tare da halayen nisan gudu mara iyaka, tabbataccen fashewa, da juriya mai zafi.Ana iya amfani da shi sosai a masana'antar haske, layin samarwa, da ɗakunan ajiya.
Cart ɗin canja wuri yana da babban iya aiki kuma yana ɗaukar tsarin ɗagawa na hydraulic. Yana iya motsawa a tsaye da a kwance. An yi ƙafafun ƙafafun da kayan ƙarfe na simintin gyare-gyare don juriya da tsawon rayuwar sabis. Ana sarrafa keken canja wuri ta hanyar nesa don inganta aikin aiki da rage farashin aiki.
Cart ɗin canja wuri yana da aminci, ƙarfi, da wasu tsarin. Misali, hasken faɗakarwa na iya gargaɗi mutanen da ke kula da motar don guje wa haɗari.
Ƙarshe amma ba kalla ba, za mu samar da gyare-gyare bisa ga bukatun abokin ciniki, kamar yadda samfurori da aka sanye da na'urorin hawan ruwa na iya ƙara tsayin aiki don saduwa da bukatun abokin ciniki.
Aikace-aikace
An yi amfani da kutunan dandali na lantarki na batir a ko'ina a wasu yankuna masu tasowa na tattalin arziki kuma sun sami sakamako mai ban mamaki.Misali, a cikin masana'antun kayan aiki da kayan ajiya, yana ba da ingantacciyar mafita, aminci da aminci ga muhalli don jigilar kayayyaki.A cikin masana'antar masana'antu. yana ba da sauƙi don sufuri da saukewa da saukewar kayan aiki a kan layin samarwa.Tare da ci gaba da ci gaba da fasaha da kuma fadada kasuwa, filin aikace-aikacen baturi na katako na dandamali na lantarki zai ci gaba da fadada.
Amfani
Kariyar muhalli: Cart ɗin canja wurin jirgin ƙasa na musamman na 63T yana ɗaukar samar da wutar lantarki kyauta, wanda ke rage iskar carbon dioxide da hayaki idan aka kwatanta da samar da wutar lantarki na gargajiya, kuma ya fi kore da lafiya;
Motoci: Cart ɗin canja wuri yana ɗaukar tuƙi mai motsi na DC dual, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi da farawa mai sauri. A lokaci guda kuma, yana iya daidaita saurin. Zai iya zaɓar saurin da ya dace bisa ga buƙatun amfani da takamaiman yanayin aiki kuma ya kiyaye shi daidai da sauran hanyoyin haɗin gwiwa;
Hujjar fashewa: Keken jigilar dogo yana sanye da jerin harsashi masu hana fashewa (motar, sauti da fitilun ƙararrawa), waɗanda za a iya amfani da su a lokatai masu ƙonewa da fashewar abubuwa da waƙoƙin baka da S-dimbin yawa.
Na musamman
A cikin aiki na ainihi, ana iya daidaita katakon dandamali na lantarki na baturi bisa ga buƙata. Bisa ga nau'i da girman kayan, za'a iya daidaita tsarin da girman baturi na lantarki dandali na lantarki don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali yayin sufuri.At. A lokaci guda, yana da tsarin kewayawa mai cin gashin kansa da fasaha mai sarrafa hankali, wanda zai iya gane daidaitaccen matsayi da aiki ta atomatik, da inganta ingantaccen sufuri.