Masana'antar lodi mai nauyi Yi amfani da Motocin Canja wurin Titin Jirgin ƙasa mara ƙarfi
bayanin
Motocin dogo masu ƙarancin wutar lantarki suna amfani da ƙarancin wutar lantarki, yawanci 36V, don tabbatar da aiki lafiya da rage haɗarin girgizar lantarki. Dangane da ƙarfin lodi, ƙananan motocin dogo masu ƙarancin wuta suna da ƙayyadaddun bayanai guda biyu:
(1) Ya dace da motocin da ke da nauyin nauyin tan 50 ko ƙasa da haka, yana amfani da wutar lantarki mai hawa biyu na 36V.
(2) Motocin lebur ɗin lantarki masu ɗaukar nauyi sama da ton 70 suna amfani da wutar lantarki mai lamba 36V mai hawa uku, kuma ana ƙara ƙarfin wutar lantarki zuwa 380V ta hanyar na'ura mai ɗaukar hoto don biyan buƙatu.
Aikace-aikace
Ana amfani da ƙananan motocin dogo masu ƙarancin ƙarfi a wurare daban-daban na masana'antu, kamar masana'antu, ɗakunan ajiya da dabaru, layin taro, masana'anta masu nauyi, ginin jirgi, da kera motoci. Ana amfani da su don jigilar albarkatun ƙasa, samfuran da aka kammala, samfuran da aka gama, kayayyaki, pallets, shelves, da sassan injina masu nauyi.
Amfani
(1) Inganta ingancin aiki: Cart ɗin canja wurin wutar lantarki na iya aiki gabaɗaya kuma gajiyawar ɗan adam ba ta shafe su ba, wanda ke haɓaka ingantaccen aiki sosai.
(2) Rage ƙarfin aiki: Bayan amfani da keken canja wuri na lantarki, ƴan dako ba sa buƙatar ɗaukar nauyin abubuwa masu nauyi, wanda ke rage ƙarfin aiki.
(3) Ajiye makamashi: Idan aka kwatanta da motocin man fetur, motocin da ba su da wutar lantarki suna da ƙarancin amfani da makamashi da gurɓataccen iska.
(4) Babban aikin aminci: Baya ga ƙarancin wutar lantarki don rage haɗarin girgizar lantarki, motar kuma tana sanye da tsarin birki don tabbatar da amincin tuki.
(5) Mai sauƙin kulawa: Motar motar lantarki tana da tsari mai sauƙi, wanda ke rage farashin kayan aiki.
(6) Ƙarfin daidaitawa: Daban-daban samfuri da ƙayyadaddun bayanai za a iya keɓance su bisa ga yanayi daban-daban da buƙatu.
Matakan kariya
Tunda motar dogo mai ƙarancin wutar lantarki tana amfani da wutar lantarki mai ƙarancin ƙarfin lantarki, tilas ne a ware layin dogo da ƙafafun. Saboda haka, ba za a iya amfani da shi a waje a lokacin damina ba, amma ya kamata a sanya shi a busassun wurare ko wuraren da ba su da kyau.