An gwada babban keken jigilar wutar lantarki mai nauyi a wurin.Dandalin yana da tsayin mita 12, faɗin mita 2.8, da tsayin mita 1, tare da ɗaukar nauyin tan 20. Abokan ciniki suna amfani da shi don jigilar manyan sassan ƙarfe da faranti na ƙarfe. The chassis yana amfani da nau'i huɗu na babban ƙarfi, sassauƙa, da ƙafafun tuƙi masu jurewa daga kamfaninmu. Yana iya matsawa gaba da baya, juyawa a wuri, motsawa a kwance, da jujjuyawa cikin sassauƙa a cikin alkibla mai siffar M don cimma motsi na duniya. Ana amfani da PLC da fasahar sarrafa servo don sarrafa saurin tafiya da kusurwar juyawar abin hawa.
Ikon ramut mara waya ta hannu na iya sarrafa aikin sarrafa abin hawa daga nesa, kuma aikin yana da sauƙi da dacewa. Batirin lithium mai girman awo 400 na ampere na iya yin aiki na tsawon awanni 2 a cikakke kaya, kuma an sanye shi da caja mai hankali wanda ke yanke wuta kai tsaye idan ya cika. Babban diamita karfe-core polyurethane roba mai rufi tayoyin suna da juriya da juriya tare da tsawon sabis.
Diagonal na gaba da na baya an sanye su da radars na laser don dubawa na ainihi. Lokacin da aka gano cikas ko masu tafiya a ƙasa, abin hawa yana tsayawa kai tsaye, kuma lokacin da cikas ya tashi, abin hawa yana ci gaba da tafiya kai tsaye. Tasha ta gaggawa tana kewayawa yana sauƙaƙe ma'aikatan kan layi su tsaya cikin lokaci. An sanye shi da allon taɓawa na ɗan adam-kwamfuta don nuna saurin abin hawa, nisan miloli, iko da sauran bayanai a kowane lokaci, kuma ana iya saita sigogi don cimma jihohin sarrafa abin hawa daban-daban. Matakan kariya sun cika, an yanke wuta kuma ana birki ta atomatik, tare da ƙarƙashin ƙarfin lantarki, sama da na yanzu, ƙaramin baturi da sauran kariya.
A ƙarshe, kamfaninmu yana ba da sabis na tsayawa ɗaya, tare da ƙungiyar tallace-tallace masu sana'a don amsa tambayoyinku da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun don tsara hanyoyin da aka keɓance muku. Za mu iya samar da shigarwa kofa zuwa kofa da sabis na tallace-tallace.
Lokacin aikawa: Nuwamba-23-2024