An Yi Nasarar Isar da Cart ɗin Drum ɗin Jirgin Ruwa na Ton 20

A cikin 'yan shekarun nan, tare da saurin bunkasuwar masana'antar kayan aiki, motocin jigilar lantarki na dogo, a matsayin hanyar sufuri mai inganci, kamfanoni da yawa sun sami fifiko. Ba a masana'antar ajiyar kayayyaki da kayan aiki kadai ba, ana amfani da motocin jigilar lantarki na dogo a fannoni daban-daban kamar masana'antu da wuraren gine-gine.

Ana amfani da motocin canja wurin dogo na USB don tafiya akan dogo. Wannan katun ya dace da lokatai tare da ƙarancin buƙatun ƙasa. Hanyar samar da wutar lantarki tana ɗaukar wutar lantarki ta kebul reel. Ya dace da nisan gudu tsakanin mita 100 da yanayin aiki akai-akai. Muna goyan bayan gyare-gyare, kuma cart ɗin yana ɗaukar ƙira tare da hutu a tsakiyar tebur.

BEFANBY zafafan liyafar

Da farko, tare da ƙirar sa na musamman da kyakkyawan aiki, kutunan canja wurin lantarki na dogo na iya ɗaukar ayyuka masu rikitarwa daban-daban cikin sauƙi. Ko nauyi ne mai nauyi ko kunkuntar wurare, motocin jigilar wutar lantarki na dogo na iya kammala ayyuka cikin sassauƙa da motsin rai.

Rashanci (1)
Rashanci (2)

Abokan ciniki suna ziyartar taron bita

Tsarin lantarki na abin hawa yana ɗaukar iko na yau da kullun da kariyar aminci ta atomatik: lokacin da layin ke da ɗigogi, asarar lokaci, rashin ƙarfi, nauyi (20%), hauhawar zafin jiki (≥80 ℃), da sauransu, tsarin kula da layin zai yanke wutar ta atomatik. wadata don kariya. Katin ya daina motsi.

Rashanci (3)
Rashanci (4)

Ci gaba da tattauna cikakkun bayanai game da haɗin gwiwa

Abu na biyu, aikin sufuri na motocin jigilar lantarki na dogo kuma yana amfana daga kyakkyawan aikin aminci. A lokacin amfani, motocin canja wurin lantarki na dogo suna sanye da na'urorin kariya daban-daban, kamar na'urori masu auna tsaro, maɓallan tasha na gaggawa, da sauransu, waɗanda ke tabbatar da amincin masu aiki da keken keke. Bugu da kari, motocin jigilar wutar lantarkin na layin dogo kuma an sanye su da na'urorin kariya da na'urorin kariya, da samar da ma'aikata da kwanciyar hankali da yanayin aiki mai dadi da kuma rage hadarin hatsari.

Haɓaka haɗin gwiwa

Abokin ciniki ya zaɓi kutunan jigilar drum na USB mai nauyin ton 15 don jigilar kayan gwangwani. An tsara girman tebur don zama tsayin mita 4 da faɗin mita 2. Kamfanin jigilar kayayyaki ya kasance koyaushe yana bin ka'idodin sabis na "tabbatar da inganci, suna da farko", ƙoƙari don ƙwarewar fasaha da sabis mai mahimmanci shine burinmu.

A taƙaice, motocin canja wurin lantarki na dogo suna da fa'idodi masu kyau a cikin isar da ma'amala. Ingancin iyawar sa, ingantaccen aikin aminci da ƙarancin kulawa ya sa ya zama kayan aiki da aka fi so ga kamfanoni da yawa. Idan kuna neman mafita mai inganci, yi la'akari da motocin dogo na lantarki.


Lokacin aikawa: Mayu-18-2024

  • Na baya:
  • Na gaba: