Girman tebur: 2800*1600*900 mm
Iko: Baturi yana aiki
Nisa Gudu: 0-20m/min
Amfani: Sauƙi aiki; Tsayayyen aiki; Ikon nesa;
An yi nasarar isar da keken canja wurin lantarki na 10T wanda abokin ciniki ya keɓanta. Abokin ciniki ya fi amfani da shi don jigilar sassa masu nauyi da sifofin ƙarfe, kuma tsarin sufuri yana buƙatar manyan kayan aikin sarrafawa waɗanda ke buƙatar kullewa daidai. Don tabbatar da ingantaccen ginin masana'antar, kamfanin ya yanke shawarar siyan nau'ikan masu jigilar kaya tare da kyakkyawan aiki.
Bukatun abokin ciniki:
Ƙarfin ɗauka: Saboda buƙatar ɗaukar sassa masu nauyi da kayan ƙarfe, keken canja wurin lantarki dole ne ya kasance yana da ƙarfin ɗaukar nauyi kuma nisan sufuri bai iyakance ba.
Sassauci: Wurin ciki na masana'anta yana da rikitarwa, kuma mai ɗaukar kaya yana buƙatar samun ikon yin aiki da sassauƙa a cikin kunkuntar yanayi mai rikitarwa.
Ƙarfafawa: Yin la'akari da dogon lokaci da amfani mai ƙarfi, tsayin daka da amincin kayan canja wuri suna da mahimmanci.
Kafin yanke shawarar siye, abokin ciniki ya gudanar da bincike mai zurfi na kasuwa kuma ya kwatanta samfuran masana'antun da yawa waɗanda ba su da hanyar canja wuri, suna mai da hankali kan ƙarfin ɗaukar samfur, sassauci, dorewa da sabis na tallace-tallace.
Binciken filin da gwaji:
Don ƙara tabbatar da aiki da amincin samfurin, abokin ciniki ya gayyaci motar canja wurin alamar don gudanar da gwaje-gwajen filin da zanga-zangar. A cikin gwajin, jigilar canja wuri ya nuna kyakkyawan iyawa da sassauci, kuma yana iya sauƙaƙe aikin sufuri har ma a cikin kunkuntar yanayi mai rikitarwa. Bugu da ƙari, abokin ciniki kuma ya ziyarci aikin samar da mu da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace, kuma ya sami zurfin fahimtar ingancin samfurinsa da matakin sabis.
Bayan cikakken bincike na kasuwa, gwajin kwatancen da binciken filin, abokin ciniki a ƙarshe ya yanke shawarar siyan tambarin motocin canja wuri mara waƙa. Sun yi imanin cewa waɗannan kusoshin canja wurin lantarki ba kawai suna da kyakkyawan aiki ba, amma har ma suna da farashi mai ma'ana kuma suna da tsada sosai. Bugu da ƙari, masana'anta kuma suna ba da sabis na tsayawa ɗaya bayan-tallace-tallace da goyan bayan fasaha, yana ba abokan ciniki goyon baya da garanti.
Lokacin aikawa: Janairu-04-2025