Cart Canja wurin Hannun Bita Agv Robot

TAKAITACCEN BAYANI

Katin canja wurin atomatik na AGV yana ba da ingantaccen inganci kuma abin dogaro don jigilar kayayyaki a cikin wuraren samarwa, ɗakunan ajiya, har ma a waje. An ƙera waɗannan katunan don su zama masu tuƙi da kansu kuma za su iya bin hanyar da aka riga aka ƙaddara ko kuma a tsara su don tafiya cikin ikon kansu.
• Garanti na Shekaru 2
• Ton 1-500 Na Musamman
• Kwarewar Samar da Shekaru 20+
• Zane Zane Kyauta


Cikakken Bayani

Tags samfurin

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya nutse kuma ya narkar da fasahar ci-gaba a gida da waje. A halin yanzu, mu kamfanin ma'aikatan da tawagar kwararru kishin ci gaban Workshop Intelligent Canja wurin Cart Agv Robot, Idan kana da abin da ake bukata don kusan kowane samfurin mu da mafita, ya kamata ka tuntube mu yanzu. Mun dade muna jiran jin ta bakinku nan ba da jimawa ba.
A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya nutse kuma ya narkar da fasahar ci-gaba a gida da waje. A halin yanzu, mu kamfanin ma'aikatan da tawagar kwararru kishin ci gaban naChina Agv Motar Jagorar atomatik, A nan gaba, mun yi alkawarin ci gaba da ba da inganci mai mahimmanci kuma mafi mahimmancin mafita, mafi inganci bayan sabis na tallace-tallace ga duk abokan cinikinmu a duk faɗin duniya don ci gaba na kowa da kuma mafi girma.
nuna

Amfani

• KYAUTA AUTUM
An gina ta ta amfani da fasaha na zamani, wannan motar canja wuri tana da na'urori masu auna firikwensin ci gaba da na'urori masu sarrafawa waɗanda ke ba ta damar kewaya ta cikin mahalli masu sarƙaƙƙiya cikin sauƙi. hankali kan sauran ayyuka masu mahimmanci

• INGANCI
AGV shine ikonsa don haɓaka yawan aiki ta hanyar rage lokaci da ƙoƙarin da ake buƙata don jigilar kayayyaki • Tare da ƙarfin ɗaukar nauyi har zuwa ton da yawa, wannan samfurin yana iya motsawa da yawa kayan aiki yadda ya kamata da sauri Plus, tare da daidaitawar sa, yana iya. a sauƙaƙe daidaita su don biyan buƙatun masana'antu daban-daban •

• TSIRA
Tare da fasahar yankan-baki na AGV, an tsara shi don tabbatar da aminci da amintaccen sarrafa kayan aiki, rage haɗarin kuskuren ɗan adam da lalata kayan aiki Na'urori masu auna firikwensin ci gaba da tsarin sarrafawa suna tabbatar da cewa keken yana amsa duk wani cikas a cikin hanyarsa cikin sauri da aminci, yin shi dace da gida da waje amfani

amfani

Aikace-aikace

aikace-aikace

Sigar Fasaha

Iya (T) 2 5 10 20 30 50
Girman Teburi Tsawon (MM) 2000 2500 3000 3500 4000 5500
Nisa(MM) 1500 2000 2000 2200 2200 2500
Tsayi (MM) 450 550 600 800 1000 1300
Nau'in kewayawa Magnetic/Laser/Natural/QR Code
Tsaida Daidaito ± 10
Wheel Dia.(MM) 200 280 350 410 500 550
Voltage (V) 48 48 48 72 72 72
Ƙarfi Lithium Battey
Nau'in Caji Cajin Manual/Caji ta atomatik
Lokacin Caji Taimakon Cajin Saurin
Hawa
Gudu Gaba/Baya/Motsa jiki/Juyawa/Juyawa
Na'ura mai aminci Tsarin ƙararrawa/Gano-Kashi-Yawan Snti-Kasuwanci/Safety Touch Edge/Tashawar Gaggawa/Na'urar Gargaɗi na Tsaro/Tsaida Sensor
Hanyar Sadarwa WIFI/4G/5G/Bluetooth Support
Fitar da Electrostatic Ee
Lura: Duk AGVs ana iya keɓance su, zane-zanen ƙira kyauta.

Hanyoyin sarrafawa

isar da

Hanyoyin sarrafawa

nuni
A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kamfanin BEFANBY ya nutse tare da narkar da fasahar ci gaba a gida da waje. A lokaci guda kuma, kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙungiyar R&D waɗanda ke sadaukar da kai don haɓaka keɓaɓɓen keken motsi Agv robots don samar da layin samarwa a cikin manyan tarurrukan tonnage, idan kuna da buƙatu kusan kowane samfuranmu da mafita, da fatan za a tuntuɓe mu nan da nan. A kodayaushe muna fatan jin ta bakinku da wuri-wuri.
AGV yana nufin Motar Jagorar Mai sarrafa kansa. Robot ne na hannu wanda zai iya motsa kayayyaki, kayayyaki, ko kayan aiki ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Ana amfani da su a masana'antu, ajiyar kaya, da sauran saitunan masana'antu don sarrafa kayan sarrafa kayan aiki da hanyoyin sufuri. AGVs yawanci suna bin hanyar da aka riga aka ƙaddara ko ana iya tsara su don kewaya ta amfani da na'urori masu auna firikwensin da fasahar taswira. Ana iya amfani da su don jigilar kayayyaki ko kayayyaki a kan gajere ko dogon nisa, kuma ana iya daidaita su zuwa yanayi daban-daban da aikace-aikace.
Farashin mai arha na AGV na China Intelligent AGV, a nan gaba, mun yi alkawarin ci gaba da samar da inganci mai inganci da mafita mai inganci, ingantaccen sabis bayan-tallace-tallace ga duk abokan ciniki a duniya don cimma ci gaba tare da fa'ida mafi girma.


  • Na baya:
  • Na gaba: